shafi_banner

Kit ɗin gwajin Covid-19

  • SARS-Cov-2 Antigen Rapid Test IgG/IgM Rapid Test Cassette

    SARS-Cov-2 Antigen Rapid Test IgG/IgM Rapid Test Cassette

    SARS-Cov-2 Antigen Rapid Gwajin na'urorin gwaji ne na in vitro immunoassay.Gwajin shine don ganowa kai tsaye da inganci na antigen na SARS-CoV-2 daga ɓoyewar nasopharyngeal da samfuran ɓoye na oropharyngeal.

    BAYANIN KYAUTATA: SARS-Cov-2 Antigen Rapid gwajin kayan aikin

    Tsabtace sigina: Babu siginar amo na baya.

    Kyakkyawan aiki: Hannu iri ɗaya ko mafi girma idan aka kwatanta da masu fafatawa a duniya.

    Tace hula: Sakamako mai tsayayye (ƙasa tsangwama daga abun ciki da mucosa).

    Cikakken buffer: Mai sauƙin amfani, sakamako mai karko (ƙarar ƙarar buffer iri ɗaya kowane gwaji).

  • COVID-19 Na'urar Gwajin Saurin Antigen (Pack-25): Gwajin swab na Oropharyngeal/Nasopharyngeal

    COVID-19 Na'urar Gwajin Saurin Antigen (Pack-25): Gwajin swab na Oropharyngeal/Nasopharyngeal

    Bayanin Samfuran Gwajin saurin Antigen na COVID-19 (Lateral Chromatography) hanya ce ta in vitro immunochromatographic don gano ingancin furotin na SARS-CoV-2 nucleocapsid daga nasopharyngeal (NP) ko hanci (NS) swabs na mutanen da ake zargi da COVID- 19.Wannan reagent yana amfani da hanyar sanwici na rigakafin mutum biyu don gano sabon coronavirus antigen bisa doka a cikin nasopharyngeal da swabs na oropharyngeal.An tsara shi don taimakawa cikin saurin ganewar cutar SARS-COV-2 ...
  • 2019-nCoV Ag Rapid Test Kit (25-Pack): Gwajin Saliva

    2019-nCoV Ag Rapid Test Kit (25-Pack): Gwajin Saliva

    Bayanin Samfura Gwajin Antigen na COVID-19 hanya ce ta in vitro immunochromatographic don gano ingantattun furotin na SARS-CoV-2 nucleocapsid daga zuriyar mutanen da ake zargi da COVID-19.Wannan gwajin yana iyakance ga dakunan gwaje-gwaje waɗanda aka ba da izini don aiwatar da matsakaici, babba mai rikitarwa, ko keɓanta buƙatun gwaji masu rikitarwa.An ba da izinin gwajin don amfani a Point of Care (POC), waɗanda wuraren kula da marasa lafiya ne waɗanda suka karɓi takardar shaidar keɓewar CLIA, c...
  • COVID-19 Na'urar Gwajin Saurin Antigen (1-Pack): Gwajin Swab na Likita

    COVID-19 Na'urar Gwajin Saurin Antigen (1-Pack): Gwajin Swab na Likita

    Bayanin Samfuran Gwajin saurin Antigen na COVID-19 (Lateral Chromatography) hanya ce ta in vitro immunochromatographic don gano ingancin furotin na SARS-CoV-2 nucleocapsid daga nasopharyngeal (NP) ko hanci (NS) swabs na mutanen da ake zargi da COVID- 19.Wannan reagent yana amfani da hanyar sanwici na rigakafin mutum biyu don gano sabon coronavirus antigen bisa doka a cikin nasopharyngeal da swabs na oropharyngeal.An tsara shi don taimakawa cikin saurin ganewar cutar SARS-COV-2 ...
  • COVID-19 IgG/IgM Kit ɗin Gwajin Saurin Gwajin Coronavirus

    COVID-19 IgG/IgM Kit ɗin Gwajin Saurin Gwajin Coronavirus

    gwajin cutar covid, kayan gwajin coronavirus, gwajin sauri na covid, gwajin antigen, kayan gwajin covid

    Bayanin oda:CY-F006-AG25 (sau 25/akwati)

    Amfanin samfur:

    Aikace-aikace: Don majinyata masu tuhuma masu alamun alamun, ƙananan alamu, ko ma ba tare da alamun cutar ba, kuma don gwada mutanen da ke da kusanci da masu cutar da mutanen da ke ƙarƙashin keɓe.

    * Yana amfani da jinin ɗan adam gaba ɗaya, jini, ko plasma

    * An yi amfani da shi a cikin sauri, inganci, da gano bambance-bambancen rigakafin IgG da IgM

    * Yana ba da sakamakon asibiti tsakanin mintuna 2 zuwa 10

    * Fassarar gani na sakamako

    *Babu kayan aiki na musamman da ake bukata