shafi_banner

Labarai

 • Shin gwajin swab na nasopharyngeal ya fi daidai fiye da swab na oropharyngeal?

  Shin gwajin swab na nasopharyngeal ya fi daidai fiye da swab na oropharyngeal?

  Duniya tana cikin rigakafi da sarrafa ƙwayar cuta ta COVID-19, gwajin nucleic acid na ƙwayoyin cuta yana ɗaya daga cikin mahimman matakan rigakafi da sarrafawa, kuma ingancin samfurin zai shafi sakamakon gwajin nucleic acid kai tsaye.Masana sun ce a halin yanzu akwai manyan hanyoyin guda uku na nucleic acid te...
  Kara karantawa
 • Tsari da Kariya don Tarin Oropharyngeal Swab

  Tsari da Kariya don Tarin Oropharyngeal Swab

  Hanyar tattara swab na oropharyngeal Zaune yake magana tare da karkatar da kansa baya kuma bakinsa a bude.Riƙe harshen abin da ake magana a wuri tare da maƙarƙashiyar harshe, sannan a yi amfani da swab na oropharyngeal don ketare tushen harshe zuwa pharyngeal na baya w...
  Kara karantawa
 • Kit ɗin tarin salwa na DNA, ta yaya ake amfani da mai tara miya?

  Kit ɗin tarin salwa na DNA, ta yaya ake amfani da mai tara miya?

  Ana kuma kiran na'urar tattara ruwan yau da kullun, na'urar tattara ruwan yau da kullun, bututun tattara ruwan DNA, wanda za'a iya amfani dashi don tattara DNA, ƙwayoyin cuta da sauran samfuran don gwaji na gaba.Menene fa'idodin Huachenyang DNA Saliva Collector?1. Rashin raɗaɗi, samfurin samfurin mara lalacewa ...
  Kara karantawa
 • Abũbuwan amfãni da kuma Amfani da Kumfa Swabs, Sponge Swab

  Abũbuwan amfãni da kuma Amfani da Kumfa Swabs, Sponge Swab

  Huachenyang (Shenzhen) Technology Co., Ltd. ya ƙware a cikin kera soso swabs, bakararre swabs, flocked swabs, polyester soso swabs, swabs na baka, hanci swabs, pharyngeal swabs, virus kai kafofin watsa labarai, da dai sauransu Medical polyester kumfa swab swab swab. ake kira spon...
  Kara karantawa
 • Sinadaran Media Transport Media, Launin Maganin Kiyayewa

  Sinadaran Media Transport Media, Launin Maganin Kiyayewa

  Kuna iya ganin wasu bambance-bambance a cikin hanyoyin jigilar kwayar cutar da ƙwararrun kiwon lafiya ke amfani da su yayin yin gwajin ƙwayar cuta ta covid-19 a yankuna daban-daban.Misali, launi na maganin adana ƙwayoyin cuta ya bambanta ko kuma nuna gaskiya daban, da dai sauransu P...
  Kara karantawa
 • Gwajin gwajin Antigen-Covid-19, Swabs ɗin da ake zubarwa

  Gwajin gwajin Antigen-Covid-19, Swabs ɗin da ake zubarwa

  Gwajin Antigen na Covid-19 da Flocked Swabs Kayan gwajin antigen na Covid-19 yana ƙunshe da swab ɗin samfur mara amfani guda ɗaya (flocked oropharyngeal swab ko flocked hanci swab), samfurin cirewar samfurin antigen na Covid-19, da sabon gwajin antigen na kambi. katin reagent (kolloi...
  Kara karantawa
 • Kwayar cuta ta Monkeypox ta farko a duniya Micro-droplet Digital PCR Kit An karɓi CE Mark

  Kwayar cuta ta Monkeypox ta farko a duniya Micro-droplet Digital PCR Kit An karɓi CE Mark

  Huachenyang (Shenzhen) Tech Co., Ltd kwanan nan ya shawo kan fasahar da ke da alaƙa kuma ya ƙaddamar da na'urar gwajin ƙwayar cuta ta biri na farko a duniya.Wannan kit, tare da maganin rigakafin cutar sankarau na biri (colloidal gold) da gwajin rigakafin cutar sankarau na biri...
  Kara karantawa
 • Hanyoyi 8 Don Bar Shan Sigari Cikin Nasara, Taimakawa Ka daina Shan Sigari

  Hanyoyi 8 Don Bar Shan Sigari Cikin Nasara, Taimakawa Ka daina Shan Sigari

  Shan taba ba kawai yana shafar lafiyar ku ba, har ma yana da mummunan tasiri ga mutanen da ke kewaye da ku.Ta hanyar barin da wuri, za ku sami damar kiyaye kanku lafiya.Tsayawa ba abu ne mai sauƙi ba, kuma kuna iya fuskantar halayen janyewa lokacin da kuka daina, don haka kuna buƙatar amfani da masanin kimiyya...
  Kara karantawa
 • Yadda ake kamuwa da cutar sankarau, alamomi da maganin cutar sankarau

  Yadda ake kamuwa da cutar sankarau, alamomi da maganin cutar sankarau

  Bayan sanarwar farko da aka tabbatar da bullar cutar sankarau a Burtaniya a ranar 7 ga watan Mayu, an samu tabbacin ko kuma wadanda ake zargi da kamuwa da cutar a kasashe da dama, kuma za a iya samun sarkoki da yawa.Monkeypox wata cuta ce ta zoonotic ta kwayar cuta wacce kwayar cuta ce mai saurin kamuwa da cuta, kwayar cutar biri, ita ce R...
  Kara karantawa
 • Huachenyang's COVID-19 Ag mai saurin gwada kansa ya sami takardar shedar CE 2934!

  Huachenyang's COVID-19 Ag mai saurin gwada kansa ya sami takardar shedar CE 2934!

  A ranar 24 ga Mayu, COVID-19 Ag m kayan gwajin kai (Colloidal Gold) wanda Huachenyang (Shenzhen) Tech Co., Ltd. ya haɓaka an ba shi takardar shedar CE 2934 ta EU.(Saboda aiwatar da IVDR da ke gabatowa da manufofin miƙa mulki, takardar shaidar CE ta IVDD na wannan samfurin ba ta da fa'ida ...
  Kara karantawa
 • Dog Gunny Hanci: Dalilai, Alamu, Rigakafi

  Dog Gunny Hanci: Dalilai, Alamu, Rigakafi

  Mutane da yawa sun gano cewa kare nasu yana da hanci, amma ba su san dalilin ko yadda za su magance shi ba.Kuna buƙatar gano abin da ke haifar da hancin karenku kafin ku iya ɗaukar matakai don dawo da su lafiya.Me yasa Kare Ya Yi Hanci?1. Canje-canje na yanayi idan akwai rec ...
  Kara karantawa
 • Bruxism: Dalilai, Alamu, Taimako, Rigakafin Ciwon Haƙora

  Bruxism: Dalilai, Alamu, Taimako, Rigakafin Ciwon Haƙora

  Me yasa kuke da bruxism?1. Malocclusion Haƙoran yara za su bi ta hanyar haƙoran madara sannu a hankali ana maye gurbinsu da hakora na dindindin.Idan ba a daidaita hakora da kyau ba, yana haifar da rashin daidaituwa, yana iya haifar da rashin aiki na haɗin gwiwa na ɗan lokaci, wanda zai haifar da hakora g ...
  Kara karantawa
123Na gaba >>> Shafi na 1/3